Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Máy Chủ - Chia sẽ kiến thức máy chủ.
  • Đăng ký
    • Login:
    Server Dell email 247 Tên miền Hosting giá sốc Tang loa Frei Tang loa Frei Tên miền tiếng việt giá bèo cdn rẻ vô địch May Chu Khong Lo - Gia Xi Trum SSL 2 nam giam 15%
    + Trả lời bài viết
    Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
    Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19
      Banned

Mặc định Giao Lưu đá banh cùng Tổng Công ty xây dựng số 1

Tình hình là rất tình hình.:72:
      Trên tinh thần " Thể thao gắn kết tình bằng hữu" Bên Tổng Công Ty xây dựng số 1(CC1) có thành ý muốn giao lưu cùng công ty mình 1 trận đá banh.
      Địa chỉ sân banh:Câu lạc bộ bóng đá Phương Nam ,tọa lạc tại 164 Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh.
      hình ảnh sân sau khi khảo sát như sau :

Cận cảnh sân banh:

Theo khảo sát thì sân này rộng hơn sân HXH(PA mình hay đá) chút xíu.có vẻ khá ổn với những anh em đã " quen dò" với sân HXH.
      Thể thức như sau : sân banh dành cho 5 người:theo truyền thống: 4 đá 1 chụp

Sân bãi :43: : Sân thuê 250k/1h. Bên đội bạn đã mướn sân từ 19h-21h (hôm nay thứ 3 ngày 14/09/2010).Chắc anh em mình đá 1 tiếng(từ 19h-20h),nếu sung thì đá tiếp :53:
      Về tiền sân thì tính như sau:Tuy đội bạn không đề cập vấn đề tiền sân(vui thể thao là chính) song em có ý kiến này :43: mình đá 1 tiếng.Tiền sân là 250k.Mình thắng thì khỏi bàn song nếu có "lỡ" thua thì anh em mình người hùn 1 chút ít trả 1h tiền sân hen :19: (sòng phẳng dễ xử) - còn anh em muốn cáp kèo(ăn uống,nhậu nhẹt...) thì tùy hứng hen :74:

Thể lệ: Mình sẽ đá trong 2 hiệp (mỗi hiệp 20 phút) giải lao giữa hiệp là 5 phút.

Trọng tài : Do dính chấn thương trận banh vừa rồi nên salespro ko thể tham gia cùng anh em được song luôn đồng hành và cổ vũ cho anh em.Salespro sẽ là trọng tài công minh cho trận đấu này.

:54: Mục đích: Chơi thể thao lành mạnh trên tình thần giao lưu,học hỏi và siết chặt tình đoàn kết giữa 2 bên.

Thành phần đội bóng:Bên công ty mình bao gồm các anh kinh doanh,kỹ thuật,IT,web... còn bên đội bạn là những giám sát công trình,quản lý dự án,trưởng phòng... :52: đúng là trái bóng tròn thật có sức lôi cuốn mạnh mẽ.

Thành tích: Nói chung chuyện thắng thua không quan trọng song như ông bà ta thường nói "đi một ngày đàng học một sàng khôn" :21: - ở đây mình học hỏi kinh nghiệm thương trường cũng như "chiến trường đá banh" :02: bên đội bạn theo salespro biết là đá banh rất hay và "trâu bò",thể lực khỏe lắm.Và bên đội bạn đang lọt vào trong Top những đội bóng mạnh khu vực.
      Đây cũng là dịp để anh em công ty mình có dịp cọ xát,thi thố tài năng sân cỏ,cũng cố lại đội hình cũng như chiến thuật trước khi bắt đầu 1 giải thi đấu mới sẽ diễn ra sắp tới :02: bí mật chưa thể bật mí :21:

Phần hấp dẫn nhất nè: :19: phần này salespro tự biên tự diễn.
      Do sân banh gần nhà salespro nên lâu lâu anh em mới có dịp ghé Bình Thạnh thì tiện thể em "ra mắt" nơi ở của em luôn - anh em công ty mình đá banh xong ai cũng mệt,đói bụng... :74: sẵn tiện ghé nhà em "tẩm bổ" tý cho khỏe.
      Em sẽ đãi các pác những món sau :
      Ếch nướng sa tế(cây nhà lá vườn,nướng tới đâu ăn tới đó)
      Thỏ Nướng Chao(như trên luôn)
      Trước mắt là 2 món trên là chủ lực đó anh em.
      Không gian: ngay tại sân chung cư em ở :71: Rộng rãi,sức chứa trên 20 người,thoáng mát,đủ đồ chơi phục vụ cho việc ăn nhậu :20:

Anh em nào tham gia vui lòng comfirm gấp trước 17h cùng ngày nhé.Để em còn sắp xếp tốt cho anh em. :43::43:

Hiện tại đã có những trụ cột tham gia là: Luận Đoàn,Rin,Tuấn
      Anh em ráng tham gia đầy đủ để có 1 đội hình mạnh nhất nhé.

Sơ đồ chỉ dẫn đường đi:

Cập nhật danh sách hiện tại như sau(còn nữa) :
      Tuấn tài xế
      Luận Đoàn
      Lộc Lê
      Mạnh Ngô
      Dân Trần
      Duy Vũ
      Trang Lê
      Vũ Nguyễn
      Tiến Vũ
      ...................
      Anh em ráng đi đông để có 1 đội hình mạnh nhất có thể
      Lần sửa cuối bởi salespro; 12-01-2011 lúc 09:15 AM

Servers Support PRO

Giao Lưu đá banh cùng Tổng Công ty xây dựng số 1

:21: nge cũng có hứng nhưng có 2 món thấy chưa thật sự hứng lắm , :52: nhưng vì màu cờ sắc áo đăng ký lun cho Mạnh xin 1 xuất nhá mà gom quân đi chung luôn cho zui nha anh em chứ đi lẻ tẻ tìm đường mệt lắm

Banned

Quote Nguyên văn bởi Jupite Xem bài viết
      :21: nge cũng có hứng nhưng có 2 món thấy chưa thật sự hứng lắm , :52: nhưng vì màu cờ sắc áo đăng ký lun cho Mạnh xin 1 xuất nhá mà gom quân đi chung luôn cho zui nha anh em chứ đi lẻ tẻ tìm đường mệt lắm
      ok anh em..Đã có thêm Mạnh Ngô và Dân Trần

Anh em ráng thi đấu hết sức nhé.

Salespro sẽ đón và hướng dẫn anh em giữ xe,gửi đồ...
      Lưu lại số em nhé mấy pác : 01288.856.856

Advisors

cũng muốn tham gia mà tối nay trực roài hic :30: , còn bữa nào khác ko pác, đá cố định luôn hay sao
      Quyết bỏ giang sơn vì người đẹp Ai ngờ người đẹp thích giang sơn :59:

Banned

Quote Nguyên văn bởi sniper Xem bài viết
      cũng muốn tham gia mà tối nay trực roài hic :30: , còn bữa nào khác ko pác, đá cố định luôn hay sao
      Không cố định - chỉ cố định với lịch đá công ty là thứ 7 hàng tuần thui...
      Còn giao lưu thì ngẫu hứng lý qua cầu thui :67:

Servers Support PRO

:52::52: đội hình trên là víp rùi đó khà khà đủ đạn chơi với tụi nó rùi công thủ toàn diện rùi đó :21::21:

Thành Viên Chính Thức

Cho vũ nguyễn đăng kí 1 suất với nha !

Banned

Quote Nguyên văn bởi vunguyen212 Xem bài viết
      Cho vũ nguyễn đăng kí 1 suất với nha !
      ok comfirm Vũ Nguyễn

đội hình trên là víp rùi đó khà khà đủ đạn chơi với tụi nó rùi công thủ toàn diện rùi đó
      Okies - Công thủ toàn diện :55:

Servers Support PRO

Cho tienvu theo góp vui nhé.

Advisors

đi trực về ghé qua ko biết còn j ăn ko :26:
      Quyết bỏ giang sơn vì người đẹp Ai ngờ người đẹp thích giang sơn :59:

+ Trả lời bài viết
    Trang 1/2 1 2 CuốiCuối