Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Máy Chủ - Chia sẽ kiến thức máy chủ.
  • Đăng ký
    • Login:
    email 247 Tên miền Hosting giá sốc Tang loa Frei Tang loa Frei Tên miền tiếng việt giá bèo cdn rẻ vô địch May Chu Khong Lo - Gia Xi Trum SSL 2 nam giam 15%
    + Trả lời bài viết
    Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
      Servers Support PRO

Mặc định Trung thu yêu thương cùng P.A Việt Nam

Rằm tháng 8 đã đến, Hòa cùng niềm vui náo nức đón cái tết trẻ thơ của tất cả các em thiếu nhi. P.A Việt Nam cùng các cháu thiếu nhi khuyết tật, có hoàn cảnh khó khăn, mồ côi phường 10. Quận 3 đón 1 đêm trung thu thật ấm cúng và hạnh phúc. Cùng với sự hỗ trợ nơi tổ chức của quán kem "Chim Cách Cụt" các bé đã có một địa điểm đón trung thu đẹp lung linh. Đến dự với các bé còn có sự hiện diện của chủ tịch và bí thư đoàn phường, các cô trong hội phụ nữ cũng như sự hiện diện của các anh chị em của P.A Việt Nam, ko chỉ có các bé mà các cụ già neo đơn cũng đến tham gia với con trẻ. Nhìn các cụ móm mém cười mà niềm hạnh phúc trong chúng tôi tưởng chừng như không có gì có thể diễn tả nổi. Nhìn nụ cười trên môi các bé , cũng đủ làm chúng tôi thấy ấm lòng. Các bé không được may mắn như các bạn cùng đồng trang lứa, bé thì mô côi ba mẹ, bé thì mất đi lỗ tai, mất đi bàn chân, mất đi bàn tay, bại não nhưng các bé dường như quên hết đi mặc cảm của mình mà nô nức đón nhận lấy những phần quà, những viên kẹo, cái bánh. cười thật tươi với lồng đèn trên tay. Cám ơn nền văn hóa của chúng ta đã sản sinh ra một cái tết thật tuyệt cho trẻ thơ. Cám ơn P.A Việt Nam đã chia sẻ cùng các bé niềm vui này.

NHỮNG HÌNH ẢNH CỦA BUỔI TỐI TRUNG THU TUYỆT VỜI :17:

Sau giờ làm các anh chị P.A Việt Nam háo hức đi phát quà trung thu cho các bé :20:

Chắc tại háo hức đi sớm quá mà giờ phải ngồi đợi các bé như thế này đây..nhưng ko sao..trễ cỡ nào cũng cứ chờ..hí hí:48:

Quà nhiều quá đi thui.:65:

Các cụ tranh thủ đến rất sớm nhé, có lẽ các cụ còn nô nức hơn mấy bé ấy nhỉ?:19:

Sao mấy bạn kia lâu đến quá vậy trời, đúng là các bạn nữ lun lun chập chạp:45:

Chị bế em theo :09:

Bí Thư Phường 10- cô ấy đang phát biểu cảm nghĩ đó..cô ấy xúc động lắm lun:30:..hix..hix

Bác chủ tịch phường phát biểu hay quá...vỗ tay nào các con:54:

Bé Minh Quang bị bại não..nhìn bé thương quá đi..:04:

Bé Anh Khoa - Bé bị mất 1 cánh tay trái - có lẽ bé được 2 cái lồng đèn ấy nhỉ? :72:

Dù có như thế nào, dù bệnh tật đến với các bé như thế nào thì vẻ ngây thơ sẽ không bao giờ có thể mất được trên khuôn mặt đáng yêu của các bé :04:

Cười móm mém cũng là 1 nghệ thuật đấy nhé:36:

Các anh chị P.A Việt Nam háo hức phát quà cho các cụ già neo đơn và các bé thiếu nhi đáng yêu:69:

Bác chủ tịch phường cũng nô nức phát đèn trung thu cho các bé:47:

Bàn tay ngây thơ của bé đón nhận lấy chiếc lồng đèn!!!!!!1

Các cụ già neo đơn với những món quà trên tay, Các bé chơi lồng đèn đi nhé..còn cụ chỉ cần quà là cụ thấy vui lắm rùi..:20:

Chú ơi, con đèn nữa không chú ?? :53:

Bánh kẹo, lồng đèn đủ hết rùi nhé ..:43:

Zui quá đi ...Tết trung thu bánh quà đầy mâm...là lá la :70::70::70:

Tụi nhỏ giống mình ngày xưa quá....ui tuổi thơ .:45:

Chú ơi, con thix cái lồng đèn treo lủng lăng to đùng kia cơ :01:

Không lấy được thì thui zợ :26:

Bây giờ đốt nến nào :46:

Sao lồng đèn của mình tối thui zợ ??:53:

Ồ, phải vậy chứ, đẹp quá:20:

Đói quá rùi, đánh chén hết 2 tô bún bò mới được kekeke...nhằm nhằm..chẹo chẹp...ực ực:51::51::51:

KẾT THÚC MỘT BUỔI TỐI PHÁT QUÀ TRUNG THU ZUI ƠI LÀ ZUI :20::20::20::20:
      Lần sửa cuối bởi pamk; 23-09-2010 lúc 11:40 AM
      ..Két ti ti

Banned

Trung thu là tết thiếu nhi.
      Mà sao người lớn rất hay đi.
      Đi nhiều rồi lại làm liều.
      Làm liều lại có nhiều thiếu nhi

Thành Viên Mới

Vui và ý nghĩa ghê!!!

+ Trả lời bài viết