Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Máy Chủ - Chia sẽ kiến thức máy chủ.
  • Đăng ký
    • Login:
    email 247 Tên miền Hosting giá sốc Tang loa Frei Tang loa Frei Tên miền tiếng việt giá bèo cdn rẻ vô địch May Chu Khong Lo - Gia Xi Trum SSL 2 nam giam 15%
    + Trả lời bài viết
    Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
      Thành Viên Mới

Mặc định 1 Số trang web kiếm tiền trực tuyến uy tín nhất

Nói đến kiếm tiền trực tuyến chắc các bạn thấy rất quen thuộc vì hình thức kiếm tiền này đã du nhập vào Việt Nam khá lâu. Đối với những người kiếm tiền online chuyên nghiệp thì không dám noí, mình post bài này nhằm ba mục đích sau:
      - Thứ nhất: là mình muốn giới thiệu đồng thời hướng dẫn những bạn mới biết đến kiếm tiền trên mạng một số trang web uy tín của nước ngoài. Sự uy tín thể hiện qua thời gian hoạt động,bằng chứng của sự chuyển tiền hay chính chất lượng dịch vụ,số người tham gia đã chưng minh điều đó.
      - Thự hai: Mình sẽ giới thiệu sơ qua về cách đăng kí,các thông số và cách thức kiếm tiền ở từng trang để các bạn hình dung.
      - Thứ ba: Mình không có ý lừa các bạn đăng kí qua link giới thiệu của mình. Điều này sẽ làm các bạn thấy khó chịu,và nó cũng làm nhòa di ý nghĩa của 2 điều trên. Vì vậy nếu các bạn cảm thấy bài viết của mình có ích,hãy làm ơn điền tên TK của mình yoann102 vào mục referer khi tiến hành đăng kí. Qua đó mình sẽ nhận thêm 1 khoản tiền nhỏ với tư cách là người giới thiệu đến các bạn. Xin cảm ơn!

Không lằng nhằng nữa,chúng ta bắt đầu:
      Trước tiên muôns kiếm tiền,bạn phải có 1 tài khoản ngân hàng online,ở đây mình xin giới thiệu AlertPay. Tài khoản AlertPay được hầu hết các trang kiếm tiền chấp nhận và thủ tục đăng kí tương đối dễ dàng.
      Nếu chưa có tai khoản AlertPay,các bạn có thể đăng kí tại: https://www.alertpay.com
      Sau khi có tài khoản trực tuyến,bạn có thế đăng kí tại 1 số trang sau:

1 Trang đầu tiên là Bux.to.
      Bux.to được cư dân trên máng đánh giá là rất uy tín,nhiều thành viên tham gia,có gaio diên đơn giản,chất lượng phục vụ tuyệt vời và cách kiếm tiền thì rất nhàn. Khuyết điểm của nó có chăng chỉ là số tiền tối thiểu để rút(Cashout) hơi cao 50$. Trang này thử thách tính kiên trì của thành viên
      Sau khi đăng kí,bạn hãy dăng nhập và vào phần "Surf ads" để bắt đầu ngay. Tất cả những gì phải làm là click vào các dòng quảng cáo của nó để nhận tiền. Mỗi link quảng cáo chạy xong (khoảng 30s) bạn sẽ nhận được 0,01$. Mỗi ngày bạn chỉ cần bỏ ra 15-20 phút để đọc hết 30-35 quảng cáo của nó. Thế mình mới bảo là nhàn. Bạn cũng được công ty trả thêm tiền,nếu giới thiệu thành công đến người khác 0,01$ cho mỗi thành viên mói,và 0,01$ cho rerferal click. Để xem số tiền đã kiếm được bạn vào "My Stats"
      Hãy chứng minh tính kiên trì của bạn với Bux.to
      Đăng kí tại đây: http://bux.to/?r=yoann102
      Mình hướng dẫn các bạn đăng kí tại bux.to,các trang sau làm tương tự:
      User Name: tên tài khoản
      Password và Confirm PassWord : Bạn điền mật khẩu.
      Email Address và Confirm Email Address: Địa chỉ email chính xác của bạn.
      Dòng tiếp theo là tài khoản AlertPay của bạn.
      Country: VietNam
      Referer: tên người giới thiệu. Bạn điền tên tk của mình là yoann102
      I Accept the Terms of Service: Đánh dấu vào đó.
      Security code: điền dòng chữ trong ảnh,sau đó ấn Register.
      Bux.to sẽ gửi cho bạn 1 email xác nhận,bạn kick hoạt đường link trong đó để hoàn tất đăng kí.

2 Aussieearner:
      Trang này mình kết nhất.Cashout thấp hơn Bux.to nhiều,chỉ 5$ là rút tiền,nó trả tiền cho mỗi quảng cáo cũng cao: 0,05 và giam dần đến 0,01$ tùy số quảng cáo bạn click. Nếu chăm chỉ bạn có thể rút 5$ chi trong 12-15 ngày,hoạc bạn dùng chính 5$ đó để nâng cấp Account Level,Level càng cao thì số tiền kiếm được sau mỗi click càng nhiều. Cho đến bây giờ,mình đã lên mức Lv5,số tiền hàng tháng cũng kha khá mà không phải bỏ ra 1 đồng vốn nào.-- Web này còn 1 số tính năng khác như quảng cáo trang web của bạn. Phần này các bạn tự tìm hiểu nhé.
      Đây là link đăng kí: http://www.aussieearners.com/?ref=67818
      Đăng nhập xong bạn vào "Click Site" để xem quang cáo.

3 NocturnalEmails:
      Về cách thức kiếm tiền,trang này cũng giống 2 trang trên nhưng đa dạng hơn,và tiền thưởng khi sign up khá cao,lên đến 1$. Bạn chỉ phải chờ 12s cho mỗi link quảng cáo.
      Bạn vào đây để đăng kí ngay: http://www.nocturnalemail.biz/pages/...refid=yoann102
      Điền Email của bạn vào,sau đó ấn Continue
      Thông tin đăng kí sẽ được gửi đến email của bạn.
      Đăng kí xong,đăng nhập và nhấn "Paid To Click" để kiếm tiền.

4Jillsclickcorners
      Trang này rút tiền cực nhanh,chỉ 1,01$ với tài khoản AlertPay,Giao diện gần giống Noctural,nhưng nó trả rất thấp cho mỗi quảng cáo 0,5cent/1link và giảm dần. thay vào đó,jillsclickcorner có thêm dịch vụ đọc email quảng cáo để tính tiền. Cũng hay.
      Đăng Kí: http://jillsclickcorner.com/members/...p?ref=yoann102
      Sau đó bạn vào phần "Member" để đăng nhập và nhấn "Paid To Click" để kiếm tiền.

Nếu chỉ đăng kí tại 1 trang thì số tiền kiếm được chẳng thấm vào đâu (không đủ trả tiền net ),lại khiến bạn chóng nản vì phải chờ nó chạy,từng giây từng giây một -> ngứa mắt. Nếu có điều kiện mình khuyên bạn nên đăng kí nhiều trang và "nghịch" cùng 1 lúc,click và nhận tiền liên tục.--
      Ở đây mình đưa ra thêm 2 trang tương tự để các bạn tự "làm béo" Tk AlertPay
      http://www.no-minimum.com/pages/inde...refid=yoann102
      http://www.worldwide-cash.net/pages/...refid=yoann102
      Kiếm tiền online nói khó thì không đúng mà nói dễ thì chẳng phải,tất cả phụ thuộc vào tính kiên trì và khả năng giới thiệu của bạn. Nếu thiếu tính kiên trì thì những đồng tiền này không phải dành cho bạn. Không làm thì thôi,đã làm thi không nản. Mỗi ngày bỏ ra khoảng 30-40 phút dành cho "Click",và bạn sẽ biết cảm giác lúc rút tiền. Chúc Vui !!

Thành Viên Mới

Mặc định Kiếm tiền trực tuyến thật 100% đây bà con

Hiện nay, có rất nhiều người Việt nam tham gia neobux, và số tiền mà họ đạt đc ko nhỏ. Chỉ cần 1 chút đầu óc, là bạn có thể dễ dàng kiếm vài chục, thậm chí vài trăm đô / ngày. Điều quan trọng là phải biết kiên nhẫn, trò này không dành cho những ai hấp tấp, không thể tham gia là có luôn. Nếu đọc đến đây mà bạn vẫn có thể tiếp tục, thì xin mời đọc tiếp.

Trang neobux.com hiện giờ đang là trang web nổi tiếng nhất thế giới về việc kiếm tiền = cách click quảng cáo.Các bạn có thể lên google để xem thêm thông tin.

Hướng Dẫn Đăng Ký:

Bấm vào http://www.neobux.com/?r=deadphoenix để đăng kí

Sau đó bấm register và điền thông tin như sau:

* Username: Nhập tên đăng nhập (nên dùng chung username cho tất cả các trang PTC khác)

* Password: Nhập mật khẩu

* Password confirmation: Nhập lại mật khẩu y như trên

* Email: Nhập địa chỉ email đang dùng của bạn

* Alertpay/paypal Email: Nhập địa chỉ email của bạn dùng để đăng ký alertpay/paypal

* Birth Year: Nhập năm sinh của bạn (vd: 1984)

* Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống

Nhấn CONTINUE lúc nàyNeobux sẽ gửi mail cho bạn để kích hoạt tài khoản.
      * Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống

* BẤM FINISH REGISTRATION để hoàn thành, lúc này bạn đã đăng ký thành công và đầu kiếm tiền với trang web neobux

Hướng Dẫn Kiếm Tiền Với Neobux:

Bạn vào trang neobux.com bấm login để đăng nhập vào trang neobux
      * Username: Nhập tên đăng nhập
      * Password: Nhập mật khẩu
      * Second password: Để trống
      * Verification Code: Nhập lại dòng chữ như hình
      * Bấm LOGIN để đăng nhập

Lưu ý: nhiều bạn ban đầu không biết, cứ tưởng second pass là pass cấp 2, nên gõ cả buổi ko đc, cuối cùng bị chặn IP. các bạn lưu ý kĩ nha.

Khi đăng nhập thành công, bạn nhìn lên phía trên bấm vào View advertisements (có kèm số links màu xanh)

* Bấm lên link kế bên ngôi sao vàng rồi bấm tiếp nút tròn đỏ để xem. Links đó sẽ mở ra trang mới, bạn xem trong 30 giây khi nhìn phía trên góc trái kế logo neobux thấy dòng chữ Advertisement validated! $0.01 were credited in your account. Là bạn đã xem thành công và nhận được $0.01. Lúc này có thể đóng lại và tiếp tục vào trang neobux để click các link tiếp theo.

* Chú ý: Xem lần lượt từng link một và phải xem hết tất cả các link để được nhận hoa hồng từ mỗi link do người bạn giới thiệu click. Một tháng không click tài khoản sẽ bị xóa vĩnh viễn.

Một số vấn đề khác:

1. Cách lấy link để giới thiệu cho bạn bè, hoặc quảng cáo trên các website rao vặt:

Các bạn chỉ việc click vào chữ “Banners” như hình trên sẽ thấy link và banner của mình.

Lưu ý: Đối với trang neobux này, sau khi đăng ký 30 ngày các bạn mới được quyền giới thiệu người khác đăng ký, còn dưới 30 ngày thì đăng ký nó cũng không tính.
      Các trang khác thì không có hiện tượng này!

2. Thay đổi thông tin cá nhân:

Các bạn muốn thay đổi thông tin cá nhân của mình như Email, Alertpay Email (tài khoản Alertpay), Paypal Email,… thì cứ việc điền vào, rồi điền password vào ô cuối cùng nó sẽ tự động cập nhập cho các bạn.

Lưu ý: Nếu các bạn thay đổi Email thanh toán, thì phải đợi 48h sau nó sẽ gởi link kích hoạt bao gồm code vào Email của các bạn!

Thuê ref tại neobux:

Nói nôm na, ref ở đây là những người thật trong neobux, và bạn thuê họ bằng chính tiền mà bạn kiếm đc. Họ sẽ click quảng cáo cho bạn. Và cứ thuê càng nhiều ref, thì thu nhập của bạn càng cao. Hãy nhớ, đây là độc chiêu duy nhất nếu muốn làm giàu tại neobux.

Nếu bạn thuê 25 ref chỉ vơi 6.25$/tháng
      Một ngày bạn click 4 links bạn được 0.04$
      25 ref click 4 links = 25*0.005*4 = 0.5 $
      Một ngày bạn được 0.54$
      Một tháng bạn được 16.20$
      Một năm bạn được 197.10$

Và chỉ cần đạt được 2$ bạn sẽ được thanh toán ngay lập tức

Và đó chỉ là với 25 ref thôi nhé.
      Đây là 1 số proof đã được trả:

Có nhiều gói ref khác nhau từ 3 cho đến 100 ref. Nếu bạn không có nhiều tiền để thuê thì thuê với số lượng ít mỗi ref giá 0.25$. Hoặc chia sẽ cơ hội kiếm tiền này cho mọi người, khi họ đăng ký dưới link của bạn họ sẽ trở thành ref của bạn mãi mãi và miễn phí. Và một điều thú vị nữa là bạn có thể dùng số tiền kiếm được khi bạn click xem quãng cáo để thuê ref. Chẳng phải bỏ ra đồng vốn nào hết.

Lời khuyên: Khi bạn thuê ref ở neobux, nếu trong vòng 3 ngày hoặc 5 ngày mà họ không click link nào hết thì bạn nên thay ref khác bằng cách bấm vào mục Rent ở phần refer, click chọn ref đó bấm recycle bạn sẽ chịu mất phí là 0.07$ còn hơn là mất 0.25$ cho ref không click.
      Cách đăng ký tài khoản paypal: http://www.vn-zoom.com/f94/cach-tao-...pal-60244.html
      Chúc bạn thành công

Thành Viên Mới

Thành Viên Mới

Mặc định các trang web kiếm tiền khác

+ Trả lời bài viết