Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Máy Chủ - Chia sẽ kiến thức máy chủ.
  • Đăng ký
    • Login:
    Server Dell email 247 Tên miền Hosting giá sốc Tang loa Frei Tang loa Frei Tên miền tiếng việt giá bèo cdn rẻ vô địch May Chu Khong Lo - Gia Xi Trum SSL 2 nam giam 15%
    + Trả lời bài viết
    Trang 4/9 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
    Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 85
      Banned

Hai cao thủ này ko thể ở chung phe dc, nếu chung phe ai chịu cho nổi.
      nếu SSN có Noc 113 thì PA có ran_hai_dau, vậy là đều nhau.

Thành Viên Mới

Tuyệt, nhưng sao post bài mãi ko được nhỉ?

Servers Support PRO

chay nó báo lổi này ai chỉ với :

Available memory less than 15mb!!! 144850944

Lúc trước xai dc sau khi cài win 7 64bit no' bị vậy luôn, ông Duy xem tra giúp tui phát

Advisors

rê chuột vào cstrike.exe -> properties -> tab compability -> check vào "Run this program in compability mode for" -> chọn trong list là : Windows XP SP2 .
      Hết lỗi .
      Nhưng nên cài 32 bit thì sẽ hỗ trợ tốt hơn .
      Chấp Nhận Thua 1 Trận Chiến Nhưng Sẽ Thắng Cả Cuộc Chiến .

Advisors

- Đội hình NOC đã build thành 1 đội : Dùng chiến thuật phòng ngự ... không phản công .
      - Luôn bị đánh giá thấp nhưng vào giải là " lượm giải " . Tinh thần NOC luôn thể thể hiện mọi giải đấu
      - Đội hình này luôn đứng trong Top Ten
      - Đội hình NOC tham gia xuất trận :
      NOC - Kaka
      NOC - ToanTen
      NOC - NOC 113
      NOC - TuyenVu
      NOC - Nguyen Con Ga

Advisors

Haha Chiến thuật siêu cấp của Nóc là :" Những con chim ẩn mình chờ chết ." Tiêu biểu cho trường phái này là Nguyên Con Le Le và Noc 123

Thành Viên Mới

Có thi đấu giải nữa hả .. cho mình tham gia với nhé :)

Thành Viên Mới

Zman wh nên ko cho tham gia hehehe!

Advisors

Hiện tại đang suy nghĩ có nên tích hợp mod chống wallhack và bunny pop vô hay không .Vì dạo này tình trạng lạm dụng wall hack nhiều quá gây bức xúc cho các mem chơi fair .
      Tích hợp vô thì sợ đôi lúc lag đang test
      Ngoài ra thì thêm tính năng 10s ai mà ngồi camper(ỉa ) là bắt đầu bị trừ máu đến khi chết .Vì server không nhiều người chơi và chơi map nhanh nên sẽ hạn chế việc camp hoặc treo máy
      Sẽ tiếp tục update thêm các tính năng khác nếu có lỗi vui lòng thông báo lên topic này
      Lần sửa cuối bởi vô danh; 04-07-2011 lúc 05:15 PM

Thành Viên Mới

wallhack thi nên chống, còn bunny hop thi ko nên cấm, mặc dù trong thì đấu thì bunny ko đc phép nhưng các server public thì ko cấm chuyện này đơn giản là vì ko phải ai cũng làm đc, muốn làm đc cũng phải qua khổ luyện. giống như bug vẩy AWP cũng vậy, nó là bug, nhưng ko phải ai cũng làm đc đâu và nó đc chấp nhận trong thi đấu...

Nhân tiện gần đây có nhiều người nói mình hack quá, tôi cũng xin nói thẳng, từ khi chơi cs đến nay chưa 1 lần dùng hack và cũng sẽ ko bao giờ thử dùng hack...làm như vậy khác nào tự sướng? hãy tự thể hiện bản lĩnh bằng tài năng và skill của bạn. Và khi chơi tôi đều dùng steam để chơi, steam là gì thì các bạn tự tìm hiểu. Steam mua ở VN là 220k 1 account, còn mua trực tiếp từ steam thì 9.9$, nó được phát triển bởi Valve, và Valve tuyên bố Steam của họ chưa từng phát hiện hack sai. Khi phát hiện hack họ sẽ banned luôn cái steam account đó, và tôi ko dại gì làm điều này. Tôi chơi ở nhiều server public khác nhau, nhưng thường nhất là server củu bennghe.net, tôi thuộc team Mistake ở server này. Nếu bạn nào chơi server này vào buổi tối hoặc buổi trưa sẽ có tôi trong đó. Ko nói là giỏi nhưng ở server Ben Nghe tôi cũng thường ở trong top15 (có thể kiểm chứng = lệnh say: /top15 hoặc lệnh say: /whois Mistake | zMan). Một lưu ý khi chơi server BN là đừng dại gì mà hack vì mod bên đó rất đông, sẽ phát hiện bạn ngay lập tức và kết quả là baned IP vĩnh viễn. Server PA là 1 server public nhưng đa số là nội bộ PA hoặc bạn bè PA, và đa số là những người mới chơi CS vì thế với tôi ko việc gì phải chứng tỏ ở 1 server như này làm gì. Nếu các bạn vẫn chưa đủ tin tưởng thì có dịp nào đó các bạn ONLAN mình sẽ tham gia và lúc đó các bạn có thể tận mắt kiểm chứng mình hack hay ko.

Nếu như mình ko hack thì tại sao mình lại biết vị trí của các bạn? Để giải thích điều này mình đang post 1 bài viết ở PA, các bạn đọc kỹ sẽ hiểu. Các bạn đa số là mới chơi lên khi chơi ở PA các bạn chạy rất là "hoành tráng" chính vì điều này đã tố cáo các bạn đang ở đâu. Khi chơi CS thì headphone rất quan trọng, có hỏi vài bạn PA thì có bạn nói là "tôi dùng hẳn loa thùng" hay "tôi dùng loa ngoài soundmax, nghe rõ lắm", hay "loa onboard" ...tất cả những thứ này bạn nên bỏ đi và đầu tư 1 cái headphone nếu như muốn chơi CS 1 cách nghiêm túc, và cũng đừng nên mua loại headphone 50-100k 1 cái nó chỉ giúp bạn nghe rõ âm thanh thôi. Tôi thì đang dùng Sennheiser PX 200, loại này ko phải giành cho game thủ nhưng chất lượng thì tuyệt vời, tôi có thể biết đc vị trí của 1 nhờ 1 âm thanh rất nhỏ như là tiếng thay đạn, tiếng zoom awp, tiếng thảo, mở giảm thanh chứ đừng nói gì đến tiếng các bạn chạy huỵch huỵch. Tôi cũng có thể biết được vị trí của bạn khi bạn nổ súng bán đồng đội tôi cách vị trí tôi rất xa, và tôi cũng có thế biết đc vị trí của bạn nhờ biết đc vị trí đồng đội vừa chết do bạn giết.

Để hiểu rõ hơn, mời các bạn đọc bài giới thiệu về cách nghe footstep và nhìn radar.

Link đây: http://diendanmaychu.vn/showthread.p...h%C3%ACn-radar

Một số ý muốn chia sẻ với các bạn như vậy, vì mục đích phát triển chứ ko phải sự khoe mẽ ta đây.

thanks
      Lần sửa cuối bởi zMan; 04-07-2011 lúc 05:19 PM

+ Trả lời bài viết
    Trang 4/9 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối