Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Máy Chủ - Chia sẽ kiến thức máy chủ.
  • Đăng ký
    • Login:
    Server Dell email 247 Tên miền Hosting giá sốc Tang loa Frei Tang loa Frei Tên miền tiếng việt giá bèo cdn rẻ vô địch May Chu Khong Lo - Gia Xi Trum SSL 2 nam giam 15%
    + Trả lời bài viết
    Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
    Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 85
      PA HelpDesk

Hom bữa buổi trưa không biết thằng gà zman nào hack nữa mà chửi nhau um sùm . con lại bố vì vừa đánh trống vừa la làng kìa ?

PA HelpDesk

Thấy vừa chết theo dõi thằng zman bắn súng ngắm mà nó chẳng cần jum mà cứ thế bắn chết người , ko hack chẳng lẻ sao ????????????????

PA HelpDesk

Thấy có tool hack wall hom bửa bị thằng juliet bắn chết hoài nên cài vô thử chỉ thử bửa trưa có thằng zman nữa , chửi nhau um xùm thằng zman ko hack tin mới lạ ? còn lại mấy buổi sau mỗi khi bấm insert là out ngay lấy gì hack được hả zman gà ?nếu hack từ trước thì đã không để mấy bắn chết tươi hoài !!!! tự xưng ta đây và tự sướng à ?

Thành Viên Mới

hihi .. ko giải thích dài dòng.. nếu bạn thích thì Onlan với mình, OK?

Thế ko zoom thì ko bắn đc ah? =)) .. mời xem qua nhé, bài cuối có post demo, và lên youtube đấy gõ vào chữ: AWP no zoom xem thử để mở mang đầu óc nhé:

http://diendanmaychu.vn/showthread.p...nh-S%C3%A1t%29

Còn chuyện bạn hack hay ko tôi ko muốn bàn tới, đó là ý thức mới người mà người ta gọi là văn hóa game. Còn bạn wall hack và nhìn thấy tôi đi chăng nữa ko ó nghĩa là bạn sẽ giết đc tôi trừ khi bạn aim bot.

Muốn chứng tỏ thì mời ONLAN.

thanks

Banned

server CS PA gặp cao thủ thật rùi , bác Tiễn bình tĩnh coi clip trong bài này nhé

http://diendanmaychu.vn/showthread.p...ll=1#post25116

AWP mà ko nhắm thì có nghe qua, nhưng chỉ thấy bác Kylin của team 1st giải CS chuyên nghiệp làm được ( google hoặc Youtube để biết Kylin là ai nhé ), còn bác zMan này làm được hay ko thì ko biết

clip bắn AWP của Kylin cho mọi người tham khảo http://youtu.be/DgBGLWES9bw ít nhiều ko nhắm bắn ở gần còn tin dc, còn zMan ko nhắm mà bắn từ xa vẫn kill, ảo ảo ảo quá

p/s : đang quan tâm bộ Gear của bác, show ảnh cho anh em xem thử, em thì Razer Death Adder + Pad Razer Goliathus Control, trước cũng tập AWP nhưng chưa dc trình như bác và giờ là gà nhất trong server này, bác zMan show ảnh hoặc info cái bộ Gear em biết với, bắn AWP ảo quá
      Lần sửa cuối bởi vichou; 06-07-2011 lúc 05:49 PM

Banned

sac, bác zMan cm nhanh thế, cứ như bác canh chừng cái topic này ko bằng =))

Thành Viên Mới

Thank you vichou , thực ra mình ko phải cao thủ gì cả, chỉ là mình chơi CS trc đa số các thành viên của PA. Và cũng thực ra cái clip mà mình post lên ko hẳn là no zoom mà là aim , aim ở đây ko có nghĩ là aim bot, nó đơn giản chỉ là ngắm. Ban đầu mình cũng nghĩ nó là no zoom, nhưng khi post lên bennghe.net thì các cao thủ bên đó mới phân tích và nói ko phải, nhưng nó là 1 hình ko hiện vòng ngắm và nhắm bắn. AWP no zoon hiện nay ko chỉ 1st vn làm đc mà nhiều người đã làm được, bên benghe.net & HNF, OCZ, đều có người làm đc. Chi tiết về cách mình làm thì đã có thảo luận tại đây:

http://bennghe.net/cs/threads/807-AWP-No-Zoom-Demo

Gear của mình thì ko phải là Gear giành riêng cho game thủ nhưng cũng có sự đâu tư:

1. Head phone: Như post trc mình có nói, mình dùng Sennheiser PX 200, link đây: http://sohoa.vnexpress.net/sh/may-ng...1/04/3b9b3fc7/

Còn đây là hình thật e nó:

2. Mouse: Mình dùng Logitech V 450 Laser, link: http://www.logitechvn.com/product_mo...x?p=910-000619

Hình thật:

3. Mouse pad: Ko biết, được tặng, trên đó ko đề tên gì, trong hình chụp mouse & hp có dính em nó.

4. Keyboard: Ko có, vì mình chơi trên laptop, cũng đang ngắm nghía 1 em về thử xem có pro hơn ko.

Team mình bên bennghe.net đây: http://bennghe.net/cs/threads/768-Tu...o-Team-Mistake

thanks
      Lần sửa cuối bởi zMan; 06-07-2011 lúc 05:53 PM Lý do: upudate

Thành Viên Mới

Quote Nguyên văn bởi vichou Xem bài viết
      sac, bác zMan cm nhanh thế, cứ như bác canh chừng cái topic này ko bằng =))
      Ko có canh chừng, mình để chế độ theo dõi chủ đề, khi có post mới thì nó email cho mình.

Banned

Và cũng thực ra cái clip mà mình post lên ko hẳn là no zoom mà là aim , aim ở đây ko có nghĩ là aim bot, nó đơn giản chỉ là ngắm. Ban đầu mình cũng nghĩ nó là no zoom, nhưng khi post lên bennghe.net thì các cao thủ bên đó mới phân tích và nói ko phải, nhưng nó là 1 hình ko hiện vòng ngắm và nhắm bắn
      chưa hiểu cho lắm, nhưng nếu dc thì muốn solo 1 vs 1 với bạn, vì bữa giờ mình busy ko vô server, nên ko biết bạn, muốn xem AWP của bạn ra sao? có gì pm, mình với bạn AWP thử, mình gà nhất server này nên ko có ý thách thức hay gì cả, chỉ là muốn biết bạn ra sao, chưa gặp bao giờ, nick mình [NOC]Tuyen Vu
      Lần sửa cuối bởi vichou; 06-07-2011 lúc 06:07 PM

Thành Viên Mới

Quote Nguyên văn bởi vichou Xem bài viết
      chưa hiểu cho lắm, nhưng nếu dc thì muốn solo 1 vs 1 với bạn, vì bữa giờ mình busy ko vô server, nên ko biết bạn, muốn xem AWP của bạn ra sao? có gì pm, mình với bạn AWP thử
      Nói thật, mình rất ít bắn awp ở các server public trừ tại PA, chỉ luyện onlan hoặc luyện 1 mình. Trong clip là mình luyện với bot, bót dùng dao do đó mình mới thoải mái mà bắn. Trong các server public trừ khi lượm đc AWP thì bắn chứ chưa đủ tự tin để cầm awp đi tung tăng. Nhưng nếu bác đề nghị thì cũng sẵn lòng, có thể trưa mai hoặc trưa mốt vì buổi tối thường rất đông.

Như mình nói ở trên mình đã trình bày rõ cách mình thực hiện trong thread bên bennghe.net mà mình đã gửi link, cũng kèm theo nhiều cm phân tích, bạn có thể theo link đó tham khảo.

thanks

+ Trả lời bài viết
    Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối